Trường THCS Nguyễn Đình Chiểu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của trường THCS Nguyễn Đình Chiểu

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cấm nghỉ bậy

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Super_Chicken
Lớp trưởng
Lớp trưởng
Super_Chicken

Nam

Cấm nghỉ bậy Empty
Bài gửiTiêu đề: Cấm nghỉ bậy   Cấm nghỉ bậy Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 12:28 am

Vô chưa em? - Aaaaa....aaa! gần vào trọn rồi. + Em cần nông thêm một chút không? - Aaaa....aaa Vô hết rồi! + Em thấy thích không? - Ohhhh, cũng được. + Có chật chội không em? - Lúc đầu vô hơi chật. Nhưng bây giờ ôm vừa khít rồi. + Có đau gì không Em? - Không! Êm ái lắm... ( ThuGian68.com ) + Vậy chị gói đôi giày cũ lại cho em nhe. .........

Nhẹ đi anh ! Rách cái bao là em chết đó ! -Em yên tâm , anh làm cả trăm cái rồi , có rách cái nào đâu mà em sợ ! -Nhưng lỡ nó rách thì sao? -Em khéo lo , anh làm nhẹ nhàng chứ có mạnh đâu! 1 lát sau: -A , ra rồi , đã quá ! -Nè , lần sau muốn mở bao thư nào nhớ kêu anh nha ! Đừng có tự mở , lỡ rách sếp mắng cho đấy ! >>>> ( ThuGian68.com ) ho^' rui` nha' >.<
http://thcsndc.friendhood.net
joe_kut3
Tổ trưởng
Tổ trưởng
joe_kut3

Nữ

Cấm nghỉ bậy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm nghỉ bậy   Cấm nghỉ bậy Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 7:50 am

chà, con của anh đã quá , nó vừa to vừa đầy lông-ừ con của em nhỏ thiệt, bé xíu mà đỏ hỏn,bỏ vô một cái là hết, chác ăn ko đã....ừ, thôi cho em miếng rau râm, hột vịt lộn có rau râm mới ngon.... lol!
joe_kut3
Tổ trưởng
Tổ trưởng
joe_kut3

Nữ

Cấm nghỉ bậy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm nghỉ bậy   Cấm nghỉ bậy Icon_minitimeMon Jun 16, 2008 7:56 am

anh dắt em vào phòng... khoá cửa lại...tắt đèn...cởi dép ra...dẫn em lên giường...trùm mền lại,sau đó anh sẽ.....khoe với em cái đồng hồ dạ quang má anh mới mua!!! afro
Forever_Don't forget
Tổ trưởng
Tổ trưởng
Forever_Don't forget

Nữ

Cấm nghỉ bậy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm nghỉ bậy   Cấm nghỉ bậy Icon_minitimeThu Jun 19, 2008 10:33 am

Có hai chị em trai nói chuyện với nhau như vậy.
Em trai: Hôm qua em trèo lên cây bắt được hai con chim con, một con của em và một con cho chị, bây giờ ra sao rồi, cho em coi chim của chị đi nhe?
Chị:Ừa, coi nè, đầu chim của chị có lông rồi.
Em: Đâu đâu em coi, a chim của chị có lông rồi bóp thấy mềm mềm.
Chị: Ấy, đừng bóp mạnh em, chim chị đau, À đầu chim của em chưa có lông bóp thấy cứng cứng, coi kìa chim của em mở mắt rồi, Í đầu chim của em ủi vào mình chim của chị hoài hè, thấy ghét quá, ê xê ra xê ra.
Em: Ấy ấy đầu chim của em cứng chị đừng bóp hoài chứ chim em chịu sao nỗi, mà còn đẩy tới đẩy tới nửa.
Chị: Ôi xin lỗi xin lỗi, để chị vuốt nó lại nhe , ôi cưng cưng, đó chịu hông.
Em: Chịu. Sướng quá chị hé.
Chị Ừ, sướng thiệt em.
Sponsored content

Cấm nghỉ bậy Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cấm nghỉ bậy   Cấm nghỉ bậy Icon_minitime

Cấm nghỉ bậy
Trang 1 trong tổng số 1 trang